DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5794951

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/10
รูป DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,200,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.

เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020407 ขายคอนโด เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร (Flexi Sathon - Charoennakhon) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 32 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 4

****ราคา 3,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Flexi Sathon - Charoennakhon
  • 3,200,000 (100,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เฟล็กซี่ สาทร - เจริญนคร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 415 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 187 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.1 กม.

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.3 กม.