DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5782421

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/10
รูป DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
15,500,000 (221,429 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
70 ตร.ม.

ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ สุขุมวิท 42 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020266 ขายคอนโด ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42 (Siamese Exclusive 42) ใกล้ BTS เอกมัย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 70 ตรม.
-อาคาร ชั้น 14

****ราคา 15,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16

รายละเอียด

  • Siamese Exclusive Sukhumvit 42
  • 15,500,000 (221,429 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Siamese Exclusive Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ สุขุมวิท 42

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย