DL26020071 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น (U Delight @ Bangson Station) ใกล้ MRT บางซ่อน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5765216
เข้าชม :
ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26020071 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น (U Delight @ Bangson Station) ใกล้ MRT บางซ่อน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 31 ตรม.
-อาคาร ชั้น 22
****ราคา 2,790,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- U Delight @ Bangson Station
- 2,790,000 (90,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 22
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
23 ประกาศเช่า
39 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น
ขายคอนโด 2 นอน ห้องกว้าง ราคาถูกที่สุดในโครงการ U Delight @ Bangson Station (ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น) ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า MRT บางซ่อน2 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,799,000UPDATE !
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน31m2ชั้น 20฿2,750,000UPDATE !
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน42m2ชั้น 20฿3,090,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,799,000UPDATE !
ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน31m2ชั้น 12฿2,200,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน42m2ชั้น 20฿3,090,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน42m2ชั้น 20฿3,090,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน52m2ชั้น 6฿3,799,000UPDATE !
ขายคอนโด U Delight Bangson Station ชั้นสูง ได้ห้องตรงปกตามรูป ใกล้ MRT บางซ่อน (SW002196)1 ห้องนอน30.83m2ชั้น 25฿2,890,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน42m2ชั้น 20฿3,090,000UPDATE !