DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5744462

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/12
รูป DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
12,000,000 (218,182 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.

พาร์ค 24 45 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26011009 ขายคอนโด พาร์ค 24 (Park 24) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 55 ตรม.
-อาคาร ชั้น 18

****ราคา 12,000,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Park 24
  • 12,000,000 (218,182 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Park 24

45 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Park 24

599 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Park 24

263 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พาร์ค 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 564 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที