DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ (Riviera up ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5675394

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/12
รูป DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ  (Riviera up  ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,100,000 (34,444 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 13
90 ตร.ม.

ริเวียร่า อัพ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ (Riviera up ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 90 ตรม.
-อาคาร ชั้น 13

****ราคา 3,100,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • Riviera up
  • 3,100,000 (34,444 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 13
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 90 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Riviera up

36 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Riviera up

8 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริเวียร่า อัพ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม
Double Lake Condominium

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Double Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Double Lake Condominium

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ โกลเด้น เลควิว
Golden Lake View

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ วิคตอเรีย เลควิว
Victoria Lakeview

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ เลค คอนโดมิเนียม
The Lake Condominium

1.1 กม.