DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5642791

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/11
รูป DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,390,000 (49,643 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.

บัทเจท คอนโด ติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120351 ขายคอนโด บัทเจท คอนโด ติวานนท์ (Budget Condo Tiwanon) ใกล้ MRT สายสีม่วง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 28 ตรม.
-อาคาร ชั้น 5

****ราคา 1,390,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - June - Deelive (จูน)
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Budget Condo Tiwanon
  • 1,390,000 (49,643 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
U Delight Rattanathibet

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์
Knightsbridge Duplex Tiwanon

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที