DL25120240 ขายคอนโด ไอคอน สุขุมวิท 77 (IKON Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5639567
เข้าชม :
ไอคอน สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25120240 ขายคอนโด ไอคอน สุขุมวิท 77 (IKON Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 29 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 6
****ราคา 2,890,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45
รายละเอียด
- IKON Sukhumvit 77
- 2,890,000 (99,655 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
103 ประกาศเช่า
31 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอคอน สุขุมวิท 77

ขายคอนโด ไอคอน สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ People Park1 ห้องนอน29m2ชั้น 4฿2,700,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอคอน สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ People Park1 ห้องนอน31m2ชั้น 5฿3,000,000NEW !
ขายคอนโด ไอคอน สุขุมวิท 77 อาคาร C ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ People Park1 ห้องนอน23m2ชั้น 8฿2,670,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอคอน สุขุมวิท 77 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ People Park1 ห้องนอน31m2ชั้น 5฿3,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 460 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

2.2 กม.

2 กม.

5.3 กม.
6.1 กม.
3.7 กม.
5.4 กม.
5.7 กม.
4.7 กม.
5.3 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
3 กม.
3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IKON Sukhumvit 77
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)