DL25080833 ขาย คอนโดมิเนี่ยม คุณบายยู แรงบันดาลใจจากสตาร์ค ( KHUN BY YOO INSPIRED BY STARCK ) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5375841
เข้าชม :
คุณ บาย ยู อินสไปร์ บาย สตาร์ค 338 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25080833 ขาย คอนโดมิเนี่ยม คุณบายยู แรงบันดาลใจจากสตาร์ค (KHUN BY YOO INSPIRED BY STARCK) พร้อมเข้าอยู่
- 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
- ขนาด 82 ตารางเมตร
- ชั้น 6
****ราคา ขาย 29,500,000 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
--------------------------------
รายละเอียด
- KHUN by YOO inspired by Starck
- 29,500,000 (359,756 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 6
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 82 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

338 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
482 ประกาศเช่า
174 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คุณ บาย ยู อินสไปร์ บาย สตาร์ค

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ คุณ บาย ยู MD-250849821 ห้องนอน50m2ชั้น 21฿14,950,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ คุณ บาย ยู MD-250664132 ห้องนอน82.19m2ชั้น 6฿25,990,000UPDATE !
50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน50m2ชั้น 19฿23,000,000UPDATE !
49.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน49.7m2ชั้น 6฿22,000,000UPDATE !
97.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน97.7m2ชั้น 12฿38,000,000UPDATE !
41.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน41.5m2ชั้น 7฿15,290,000UPDATE !
50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน50m2ชั้น 21฿18,900,000UPDATE !
51.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน51m2ชั้น 16฿23,100,000UPDATE !
48.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน48.8m2ชั้น 17฿23,000,000UPDATE !
82.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน82m2ชั้น 18฿34,900,000UPDATE !
48.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน48.8m2ชั้น 16฿25,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 404 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

3.2 กม.
2 กม.