💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5512701

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 1/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 2/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 3/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 4/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 5/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 6/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 7/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 8/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 9/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 10/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 11/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 12/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 13/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 14/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 15/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 16/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 17/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 18/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 19/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 20/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 21/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 22/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 23/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 24/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 25/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 26/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 27/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 28/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 29/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 30/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 31/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 32/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 33/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 34/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 35/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 36/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 37/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 38/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 39/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 40/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 41/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 42/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 43/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 44/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 45/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 46/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 47/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 48/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 49/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 50/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 51/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 52/53
รูป 💥CP-9190💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี วีธารา สุขุมวิท 36👉แอดไลน์ @luxeliving - รูปที่ 53/53
ดูรูปทั้งหมด 53 รูป
12,800,000 (140,659 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
91 ตร.ม.

วีธารา สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ CP-9190

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ

.

คอนโด วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

.

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

91 ตรม

ชั้น -

ตึก -

.

✅️ขายราคา 12,800,000 บาท

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/MUoXUj7

👉 : ไอดีไลน์ @luxeliving

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 096-393-5142 คุณลูกเกด

📲 WhatsApp : +66935245593

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน

รายละเอียด

  • Vtara Sukhumvit 36
  • 12,800,000 (140,659 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • -
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Vtara Sukhumvit 36

185 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Vtara Sukhumvit 36

119 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วีธารา สุขุมวิท 36

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38