Condo for sale : Belle Grand Rama9

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2806253

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 1/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 2/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 3/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 4/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 5/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 6/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 7/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 8/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 9/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 10/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 11/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 12/13
รูป Condo for sale  : Belle Grand Rama9  - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
12,900,000 (126,471 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 25
102 ตร.ม.

เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Condo for sale : Belle Grand Rama9 

Type: 3 bedroom 2 bathroom 

Size: 102 sq.m 

Floor : 25+Tower A1

MRT: Rama9 

Sale Price: 12,900,000 

***********************************

[出租] Condo Belle Grand Rama9 

户型: 3 房2卫

面积: 102 平方米

楼层:25+ Tower A

轻轨: Rama9 

价格:12,900,000

联系方式Please Contact: Khun Tonkhao 叶佳吉

电话 Tel.: 0821230155  

Line: ton_kow

Wechat: ton_kow

WhatsApp: +66821230155

Email: tonkhao100317@gmail.com

รายละเอียด

  • Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
  • 12,900,000 (126,471 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 25
  • ตะวันออก
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 102 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา