Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4875551

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/8
รูป Chapter Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥ดีไซน์มินิมอลที่หรูหราในความเรียบง่าย ใจกลางสามย่าน พร้อมสัมผัสพื้นที่ส่วนตัวที่ลงตัว 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
10,900,000 (209,615 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
52 ตร.ม.

แชปเตอร์ จุฬา - สามย่าน บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HSCCSN015 》

【2 BED 1 BATH】Size : 52.00 m² | Floor : 28

 💸 SELL : ฿ 10.90 M

 

Location : https://goo.gl/maps/hkazUWRg1onP5oJw9

#SAMYAN near #siam #phayathai #silom #sathorn #ratchathewi

 

⭐️ สถานที่สำคัญใกล้เคียง《NEARBY LANDMARKS》 ⭐️

➖ Chamchuri Square, Samyan Mitrtown, MBK Center, Siam Paragon, Icon Siam, Chulalongkorn Hospital, Police General Hospital, Chulalongkorn University, Triam Udom Suksa School

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

 

➖ ห้องซักรีด / laundry room

 

🏃 ออกกำลังกาย และผ่อนคลาย《EXERCISE & RELAXING》🏃

➖ สระว่ายน้ำ / Swimming Pool

➖ ฟิตเนส / Fitness

➖ โรงหนังส่วนตัว / Teather

➖ ห้องอบไอน้ำ / Steam

➖ ซาวน์น่า / Suana

 

🔐 ระบบความปลอดภัย《SECURITY》🔐

➖ รปภ. และกล้องวงจรปิด 24/7 / Security Guard & CCTV 24/7

➖ ใช้ระบบคีย์การ์ด / Key Card Access Control

 

 

💠 ห้างสรรพสินค้า《DEPARTMENT STORE》

0.8 Samyan Mitrtown | 1.1 Silom Plaza | 1.4 Chamchuri Square | 1.8 Central Silom | 1.8 Silom Complex | 2.1 MBK Center | 2.1 Robinson Bangrak | 2.2 Siam Center | 2.2 Siam Square | 2.3 Central World | 2.4 Siam Paragon | 2.5 Siam Discovery | 2.6 ICON Siam | 2.6 The Light House Plaza | 2.9 Klongsan Plaza | 3.0 Sena Fest