By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A 2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5506770

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 1/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 2/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 3/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 4/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 5/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 6/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 7/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 8/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 9/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 10/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 11/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 12/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 13/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 14/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 15/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 16/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 17/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 18/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 19/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 20/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 21/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 22/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 23/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 24/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 25/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 26/27
รูป By Owner ขายคอนโด วิว ทะเล 2A  2ห้องนอน ตึกหน้าสุด จอมเทียน พัทยา  - รูปที่ 27/27
ดูรูปทั้งหมด 27 รูป
11,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 58,000 บาท/เดือน ถึง 23/11/2027) (92,248 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 16
129 ตร.ม.

วิวทะเลจอมเทียน คอนโดมิเนียม 2 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ติดผู้เช่าจนถึง 23/11/2570

( ถ้ามีผู้เช่าไม่สามารถ View ได้ )

Foreign Quota

รีโนเวท ใหม่

ขาย / เช่า คอนโดวิวทะเล 2 ตึกA จอมเทียน ตึกหน้าสุดติดถนน โลเคชั่นดีมากต้นๆของจอมเทียน

หน้าคอนโดมีร้านค้ามากมาย อทิ เช่น Tops daily, 7-11 , ธนาคาร, ร้านอาหาร, รวมไปถึงบาร์ ดริ๊ง, และเดินทางสะดวกเพราะคอนโดติดถนน

ห่างหาดจอมเทียนเพียง 450 เมตร

ห่าง FOODMART ซุปเปอร์มาร์เก็ต เพียง 350 เมตร

ภายในคอนโดมีบริการ : Minimart, ATM, ร้านอาหาร, ซักรีด, สปา นวด, ซาลอน, บริการแม่บ้าน, ร้านแก้ทรงเสื้อผ้า, สระว่ายน้ำ, ประตูเข้าคีย์การ์ด, รปภ. 24 ชั่วโมง, และอื่นๆ

** ลานจอดรถขนาดใหญ่

• ขนาดห้อง 129 ต.รม. (ไซส์รวมระเบียง)

• 2 ห้องนอน เตียงขนาด 6 ฟุต

• 2 ห้องน้ำ ใช้ระบบเครื่องทำน้ำร้อนอาบน้ำ กับ อ่างล้างมือ (ไม่ใช่เครื่องทำน้ำอุ่น )

• ระเบียงหันหน้าทางทิศเหนือ แดดไม่ส่อง

• ห้องมี 3 ระเบียง

• ชั้น 16

• ฟรี WiFi

• แอร์ 3 เครื่อง Mitsubishi, LG, Daikin ทั้งหมด เป็นระบบ Inverter

• 1 ห้องรับแขกขนาดใหญ่ พร้อมมุมนั่งทำงาน

• 1 ห้องครัวใหญ่ เครื่องใช้ไฟฟ้าส่วนมากเป็นแบรนด์ยุโรป

ไมโครเวฟ, เตาอบ, เครื่องดูดควัน, เตาไฟฟ้าระบบ Induction, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, เครื่องล้างจาน, หม้อหุงข้าว, เครื่องปิ้งขนมปัง, กระติกน้ำร้อน,เตารีด, ตู้เซฟมี 2 อัน, ไดร์เป่าผม, เครื่องทำกาแฟของ Nespresso brand, อ่างจากุชชี่, พร้อมติดปั๊มน้ำขนาด 150 Wat และอื่นๆ

งานรีโนเวท ที่เพิ่มพิเศษ รื้อปูนเก่าออก 5 เซนติเมตร ปรับพื้นปูนใหม่ ปูกระเบื้องด้วยปูนกาว และ เปลี่ยนท่อเหล็กกาวาไนซ์ มาเป็น ท่อ PPR ทั้งหมด เพื่อป้องกันน้ำรั่วซึมในอนาคต

ราคาขาย 11.90 ล้านบาท ค่าโอน+ภาษีคนละครึ่ง

099-414-5915 เจสซี่

รายละเอียด

  • View Talay Jomtien Condominium 2
  • 11,900,000(ขายพร้อมผู้เช่า 58,000 บาท/เดือน ถึง 23/11/2027) (92,248 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 16
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 129 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
View Talay Jomtien Condominium 2

บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิวทะเลจอมเทียน คอนโดมิเนียม 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ แกลเลอรี่ คอนโดมิเนียม
The Gallery Condominium

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที