Bright Sukhumvit 24 2 bedrooms, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3771044
เข้าชม :
ไบร์ท สุขุมวิท 24 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Bright Sukumvit 24
135 Sq.M, 2 bedroom, 2 bathroom
Fully furnished and ready to move in
BTS Phromphong
Sale 25,900,000
Please contact us for more details
รายละเอียด
- Bright Sukhumvit 24
- 25,900,000 (191,852 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1x+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 135 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
326 ประกาศเช่า
99 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24
2 นอน 1 น้ำ ห้องกว้าง เฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 780 ม./ ขายคอนโด ไบร์ท สุขุมวิท 242 ห้องนอน70m2ชั้น 5+฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874657)2 ห้องนอน93.2m2ชั้น 10฿25,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874420)3 ห้องนอน189.39m2ชั้น 27฿33,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874598)3 ห้องนอน162.16m2ชั้น 33฿32,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2839390)2 ห้องนอน88.2m2ชั้น -฿16,480,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 607449)3 ห้องนอน162.16m2ชั้น 33฿33,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1838060)1 ห้องนอน67m2ชั้น -฿12,390,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594039)3 ห้องนอน162.16m2ชั้น 30+฿32,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2735183)2 ห้องนอน135m2ชั้น -฿24,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2590361)3 ห้องนอน180m2ชั้น -฿35,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2713576)3 ห้องนอน179.79m2ชั้น 29฿33,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2831205)1 ห้องนอน67m2ชั้น 7฿13,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.

2.2 กม.

2.4 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.4 กม.
4.7 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
3.7 กม.
4.2 กม.
3.2 กม.
4.9 กม.
4.1 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.