BP00946 ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท - อ่อนนุช ชั้น 5 แขวง สวนหลวง เขต สวนหลวง จังหวัด กรุงเทพมหานคร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5934770
เข้าชม :
แอสปาย สุขุมวิท - อ่อนนุช สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัส BP00946
ขาย : คอนโด แอสปาย สุขุมวิท - อ่อนนุช ชั้น 5 แขวง สวนหลวง กรุงเทพ
ที่ตั้งทรัพย์ : แอสปาย สุขุมวิท - อ่อนนุช ชั้น 5 แขวง สวนหลวง เขต สวนหลวง จังหวัด กรุงเทพมหานคร
ราคา : 2,558,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)
พื้นที่ใช้สอย : 31.47 ตร.ม.
อยู่ชั้นที่ : 5
จำนวน : 8 ชั้น
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/cgrPXcqowpcq3Lrg6
สถานที่ใกล้เคียง :
วัดมหาบุศย์(แม่นาคพระโขนง)
โรงพยาบาล+สมิติเวช+สุขุมวิท
ซีคอนสแควร์ศรีนครินทร์
โลตัสอ่อนนุช
***************************************
สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน
064-665-4666 (เกรียง)
094-265-6422
Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)
หรือคลิ๊ก
https://lin.ee/n9y0Nfc
www.thaisun-asset.com
" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "
(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit - Onnut
- 2,558,000 (82,516 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 1
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
55 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท - อ่อนนุช
🔥 สำหรับขาย - เช่า !!🔥 Code C20250800094..........Aspire Sukhumvit-Onnut, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน50.3m2ชั้น 1-9฿4,190,000UPDATE !

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-อ่อนนุช 20101861 ห้องนอน30.64m2ชั้น 7฿2,700,000UPDATE !
🔥 ขาย คอนโดตกแต่งบิวท์อินทั้งห้อง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ตัว Top 🔥 Aspire Sukhumvit-Onnut แอสไพร์ สุขุมวิท-อ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 4฿2,290,000NEW !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท-อ่อนนุช อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ People Par1 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿2,450,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท-อ่อนนุช อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ People Par1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿2,320,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท-อ่อนนุช อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ People Par1 ห้องนอน36m2ชั้น 2฿2,450,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Aspire Sukhumvit - Onnut (แอสปาย สุขุมวิท - อ่อนนุช) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C103181 ห้องนอน36.12m2ชั้น 2฿2,460,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

5.4 กม.
4.1 กม.
5.7 กม.
5.8 กม.
5.1 กม.
2.2 กม.
5.5 กม.
0 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Aspire Sukhumvit - Onnut
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง