BP00894 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น24 ตำบล เสาธงหิน อำเภอ บางใหญ่ จังหวัด นนทบุรี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5931794
เข้าชม :
พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 บางใหญ่ นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
รหัส BP00894
ขาย : คอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น24 ตำบลเสาธงหิน
ที่ตั้งทรัพย์ : พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น24 ตำบล เสาธงหิน อำเภอ บางใหญ่ จังหวัด นนทบุรี
ราคา : 1,858,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)
พื้นที่ใช้สอย : 24.38 ตร.ม.
อยู่ชั้นที่ : 24
จำนวน : 38 ชั้น
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/ymJmQeFSzdaTo67E6
สถานที่ใกล้เคียง :
เซ็นทรัลเวสต์เกต
ตลาดนัดแสงจันทร์ถาวร
โรงพยาบาลบางใหญ่
โลตัสบางใหญ่
***************************************
สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน
064-665-4666 (เกรียง)
094-265-6422
Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)
หรือคลิ๊ก
https://lin.ee/n9y0Nfc
www.thaisun-asset.com
" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "
(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)
รายละเอียด
- Plum Condo Central Station Phase 2
- 1,858,000 (77,417 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 1
- 1 ห้องนอน
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางใหญ่ นนทบุรี
102 ประกาศเช่า
36 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2
sb133 ขาย คอนโด พลัม เซ็นทรัลสเตชั่น plum condo central station ติดเซ็นทรัลเวสเกต เฟส21 ห้องนอน24m2ชั้น 16฿1,550,000UPDATE !
sb134 ขาย Plum Condo Central Station2 พลัม คอนโด เซ็นทรัลสเตชั่น 2 ห้องใหม่ เฟอร์ครบ1 ห้องนอน24m2ชั้น 35฿2,350,000UPDATE !
Dfsb0142 ขาย คอนโดติดcentral westgate พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น1 ห้องนอน24m2ชั้น 17฿1,700,000UPDATE !
Dfsb0142 ขาย พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น 17 พร้อมอยู่ ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต1 ห้องนอน24m2ชั้น 17฿1,700,000UPDATE !
Dfsb146 ขาย พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น 16 ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต1 ห้องนอน24m2ชั้น 16฿1,800,000UPDATE !
SB0130 ขาย คอนโด พลัม เซ็นทรัลสเตชั่น plum condo central station ติดเซ็นทรัลเวสเกต1 ห้องนอน26m2ชั้น 20฿1,790,000UPDATE !
Dfsb128 ขาย plum condo central station เฟส 2 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ชั้น 221 ห้องนอน24m2ชั้น 22฿2,300,000UPDATE !
Dfsb109 ขาย พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น 16 ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต2 ห้องนอน49m2ชั้น 16฿3,790,000UPDATE !
Dfsb0141 ขาย พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2 ชั้น 16 พร้อมอยู่ ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต1 ห้องนอน26m2ชั้น 16฿1,650,000UPDATE !
sb132 ขาย คอนโด พลัม เซ็นทรัลสเตชั่น plum condo central station ติดเซ็นทรัลเวสเกต เฟส21 ห้องนอน24m2ชั้น 15฿1,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ
ขายคอนโด Plum Condo Central Stationมีคอนโดขาย 33 ประกาศ

6.5 กม.
8.7 กม.
0 กม.
0 กม.