BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5917332

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 7/8
รูป BP00637 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,237,000 (74,567 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BP00637

ขาย : คอนโด ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ

ที่ตั้งทรัพย์ : ลุมพินีพาร์ค พระราม 9 - รัชดา ชั้น 19 แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคา : 2,237,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 30.08 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 19

จำนวน : 24 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/D2m6JY24XGDePu7ZA

สถานที่ใกล้เคียง :

โชว์ ดีซี

โรงพยาบาลพระรามเก้า

จ๊อดแฟร์

เซ็นทรัล พระราม 9

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • Lumpini Park Rama 9 - Ratchada
  • 2,237,000 (74,567 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.พระราม 9

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.ปิยะเวท