BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5880457

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 7/8
รูป BP00630 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,380,000 (54,091 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 13
44 ตร.ม.

แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BP00630

ขาย : คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า

ที่ตั้งทรัพย์ : แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม ชั้น 13 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคา : 2,380,000 บาท (ราคาตั้งแต่ 2 มีนาคม 2569 - 31 พฤษภาคม 2569)

พื้นที่ใช้สอย : 44.80 ตร.ม.

อยู่ชั้นที่ : 13

จำนวน : 27 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/tzxuBpQaZEwnqaCT8

สถานที่ใกล้เคียง :

ตลาดบางแค

วัดนิมมานรดี พระอารามหลวง

โลตัส บางแค

ซีคอนบางแค

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-665-4666 (เกรียง)

094-265-6422

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศนะครับ)

รายละเอียด

  • Bangkok Horizon Phetkasem
  • 2,380,000 (54,091 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 13
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

logo โครงการ ชีวาทัย เพชรเกษม 27
Chewathai Phetkasem 27

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอคอนโด เพชรเกษม 39
iCondo Phetkasem 39

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ม.สยาม

2.7 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค