Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861158

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 1/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 2/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 3/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 4/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 5/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 6/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 7/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 8/9
รูป Best Price 📍ขาย Noble Recole Sukhumvit 19 ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2360 Line : @Dstay - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
12,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 48,000 บาท/เดือน ถึง 22/04/2026) (176,445 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
68.01 ตร.ม.

โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19 65 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ห้องสวย ตกแต่งครบ ใกล้ BTS อโศกเพียง 500 เมตร | Code DS2360 Line : @Dstay

📍โครงการ Noble Recole Sukhumvit 19

รายละเอียด

• รูปแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

• ขนาด 68.01 ตร.ม.

💰ราคา 12,000,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก

• สวนส่วนกลาง (Ground Floor, ชั้น 23, ชั้น 28 ลอยฟ้า)

• สระว่ายน้ำ ขนาด 25.8×5 เมตร

• Noble Recole
  • 12,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 48,000 บาท/เดือน ถึง 22/04/2026) (176,445 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 68.01 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Noble Recole

65 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Noble Recole

275 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Recole

73 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก
Rhythm Asoke