Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5855657

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 1/7
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 2/7
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 3/7
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 4/7
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 5/7
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 6/7
รูป Best Deal 💗 ขาย The XXXIX by Sansiri ห้องสวยมาก น่าอยู่สุดๆ เฟอร์ครบ ลัคชูเบาๆ ราคาดีมาก | Code DS2320 Line:@Dstay - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
24,000,000 (290,381 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
82.65 ตร.ม.

เดอะ เทอร์ทีไนน์ บาย แสนสิริ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

✨ห้องสวยลัคชูรี่ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ | Code DS2320 Line:@Dstay

📍โครงการ: The XXXIX by Sansiri

รายละเอียด

• รูปแบบ 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ

• ขนาด 82.65 ตร.ม.

💰ราคา 24,000,000 บาท

สถานที่ใกล้เคียง

• Emporium : 1.2 กม.

• Emquartier : 1.2 กม.

• Donki Mall Thonglor : 1.4 กม.

• Marché ทองหล่อ : 1.4 กม.

• At Ekkamai : 1.8 กม.

• Big C เอกมัย : 1.9 กม.

• Emsphere : 2.2 กม.

• K Village : 2.3 กม.

• Major สุขุมวิท : 2.3 กม.

• Foodland เพชรบุรีตัดใหม่ : 2.4 กม.

• Park Lane : 2.4 กม.

• Big C พระราม 4 : 2.5 กม.

• Earth Ekamai : 2.6 กม.

• Singha Complex : 3 กม.

• Terminal 21 : 3.3 กม.

การเดินทาง

🚆 BTS พร้อมพงษ์

รายละเอียด

  • The XXXIX by Sansiri
  • 24,000,000 (290,381 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11-20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The XXXIX by Sansiri

280 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เทอร์ทีไนน์ บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 992 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.4 กม.