BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5829864

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 1/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 2/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 3/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 4/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 5/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 6/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 7/8
รูป BB13472 ขายคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15 ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,380,000 (85,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.

แอทโมซ ลาดพร้าว 15 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัส BB13472

ขาย : คคอนโด แอทโมช ลาดพร้าว 15

ที่ตั้งทรัพย์ : ซอย 15 แยก 1-10 ถนน ลาดพร้าว แขวง จอมพล เขต จตุจักร จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ราคา : 2,380,000 บาท (ราคาใช้ได้ถึงวันที่ 30/06/2569)

ขนาดพื้นที่ : - ตร.ว.

พื้นที่ใช้สอย : 28.33 ตร.ม.

ชั้น : 8 ชั้น

พิกัด : https://maps.app.goo.gl/YQyXtwwKJg2XkZK1A

สถานที่ใกล้เคียง :

ศาลอาญา

มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม

ยูเนียนมอลล์

สถานีรถไฟฟ้าลาดพร้าว

***************************************

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชมบ้าน

064-6654666 (เกรียง)

080-1532451

Line : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)

หรือคลิ๊ก

https://lin.ee/n9y0Nfc

www.thaisun-asset.com

" ดูแลให้คำแนะนำตั้งแต่ต้นจนจบด้วยทีมงานมืออาชีพ "

(เพื่อความรวดเร็วในการเช็คสถานะทรัพย์รบกวนแค๊ปหน้าจอแล้วส่งมาทางไลน์หรือแจ้งรหัสที่หัวข้อของประกาศ

รายละเอียด

  • Atmoz Ladprao 15
  • 2,380,000 (85,000 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Atmoz Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Atmoz Ladprao 15

38 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Atmoz Ladprao 15

31 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 15

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที