Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4872029

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 9/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 10/11
รูป Baan Klang Krung Siam Pathumwan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ที่พักที่ให้ความเป็นส่วนตัว ใจกลางสยาม พร้อมพื้นที่ใช้สอยขนาดใหญ่ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
11,900,000 (141,667 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
84 ตร.ม.

บ้าน กลางกรุง สยาม - ปทุมวัน 416 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HABKKS002 》

【2 BED 2 BATH】Size : 84.00 m² | Floor : 23

 💸 RENT : ฿ 29,500 / month

 💸 SELL : ฿ 11.90 M

 

Location : https://goo.gl/maps/dhiEE7MDutQEiQ2a8

#SIAM near #samyan #phayathai #silom #sathorn #ratchathewi

 

⭐️ สถานที่สำคัญใกล้เคียง《NEARBY LANDMARKS》 ⭐️

➖ Platinum Fashion Mall, MBK Center, Siam Paragon, Central World, Chamchuri Square, Samyan Mitrtown, Police General Hospital, Chulalongkorn University, Triam Udom Suksa School

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

 

➖ ห้องจดหมาย / Mail Room

 

🏃 ออกกำลังกาย และผ่อนคลาย《EXERCISE & RELAXING》🏃

➖ สระว่ายน้ำ / Swimming Pool

➖ ซาวน่า / Sauna

➖ ห้องอบไอน้ำ / Steam Room

➖ ห้อง Massage / Massage Room

➖ ฟิตเนส / Fitness

 

🔐 ระบบความปลอดภัย《SECURITY》🔐

➖ รปภ. และกล้องวงจรปิด 24/7 / Security Guard & CCTV 24/7

➖ ใช้ระบบคีย์การ์ด / Key Card Access Control

 

🎉 อื่น ๆ《OTHERS》🎉

➖ ลิฟท์ / Lift

➖ ที่จอดรถ / Parking

 

============================

✨ สถานที่ใกล้เคียง《NEARBY PLACE》✨

============================

💠 ห้างสรรพสินค้า《DEPARTMENT STORE》

0.7 Platinum Fashion Mall | 0.8 Siam Discovery | 0.9 The Palladium | 1.1 Siam Center | 1.2 BigC Ratchadamri | 1.2 MBK Center | 1.2 Siam Paragon | 1.2 Siam Square | 1.4 Gaysorn Village | 1.6 Amarin Plaza | 1.7 Center One Shopping Plaza | 1.7 Central World | 1.9 Central Chidlom | 1.9 Mercury Ville | 2.1 Central Embassy | 2.7 All Seasons Place | 2.9 Chamchuri Square | 2.9 Samyan Mitrtown