B007 ราคาสุดท้าย! ถูกที่สุดในโครงการ | Ideo พหลโยธิน จตุจักร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5952174
เข้าชม :
18,000/ เดือน
ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
B007
🏙 🔥 ราคาสุดท้าย! ถูกที่สุดในโครงการ | Ideo พหลโยธิน จตุจักร
🚆 เพียง 150 ม. ถึง BTS สะพานควาย | 350 ม. MRT กำแพงเพชร
✨ ห้องชั้น 24 ทิศใต้ ลมดี วิวโล่ง เป็นส่วนตัวสูง (ยูนิตน้อย)
• 1 ห้องนอน ขนาด 25.3 ตร.ม.
💰 ขาย 3.19 ล้านบาท (ราคาดีที่สุดในตลาด!)
💰 เช่า 18,000 บาท/เดือน
📍 ทำเลดีมาก
• 150 ม. ตลาดนัดจตุจักร
• นั่ง BTS เพียง 6 สถานีถึงสยาม
• 2 สถานีถึงเซ็นทรัลลาดพร้าว
• ใกล้ทางด่วนหลายเส้นทาง
🏢 สิ่งอำนวยความสะดวกครบ
สระว่ายน้ำ | ฟิตเนส | ซาวน่า | สวน | BBQ
รปภ. 24 ชม. | CCTV | Wi-Fi | ร้านค้าในโครงการ
🔥 ราคานี้ “ครั้งสุดท้าย” ก่อนปล่อยยาว ห้องออกไวมาก!
📩 สนใจนัดดูห้อง / สอบถามเพิ่มเติม ทักแชทได้เลยค่ะ
📩 Contact / For more information
Line ID: @544yeihd
📲 Feel free to add Line and message anytime!
รายละเอียด
- IDEO Phaholyothin - Chatujak
18,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 10-30
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25.3 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
132 ประกาศเช่า
87 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร
🎊 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ตลาด อตก2 ห้องนอน46m2ชั้น 33฿25,000/เดือนNEW !
🎉 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ตลาด อตก2 ห้องนอน46m2ชั้น 33฿25,000/เดือนNEW !
🚩 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ตลาด อตก2 ห้องนอน46m2ชั้น 33฿25,000/เดือนNEW !
📌 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 33 2 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ ตลาด อตก2 ห้องนอน46m2ชั้น 33฿25,000/เดือนNEW !
🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼1 ห้องนอน27m2ชั้น 15฿17,000/เดือนUPDATE !
#SC13933 📌 ให้เช่า | 🟦🟨ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน46m2ชั้น 33฿25,000/เดือนNEW !
Ideo Phaholyothin Chatujak 💫 ยูนิตสวย พร้อมเข้าอยู่ ✨ ใกล้ BTS สะพานควาย2 ห้องนอน60m2ชั้น 3x฿38,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด 🌟 Ideo Phaholyothin Chatuchak ใกล้ BTS สะพานควาย 1 นอน 51.37ตรม 25K ว่าง 💚1 ห้องนอน51.37m2ชั้น 2x฿25,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร อาคาร 1 ชั้น 24 สตูดิโอ ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ ตลาด อตก1 ห้องนอน29m2ชั้น 24฿15,000/เดือนUPDATE !
Code: KJ5436 ให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)2 ห้องนอน46.3m2ชั้น 34฿26,000/เดือนUPDATE !
G8500💛คอนโดให้เช่า ไอดีโอ พหลฯ-จตุจักร 🔥ว่าง 15 พฤษภาคม 69🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛2 ห้องนอน46.3m2ชั้น 34฿27,500/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2063542)2 ห้องนอน46.3m2ชั้น -฿26,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 525 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 278 ประกาศ