Aspire Sathorn Ratchapruek【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 ห้อง ONE BED กว้างขวาง ห้องสวย โทนสว่าง เหมาะกับทุกไลฟ์สไตล์ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4789229
เข้าชม :
แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSASRK010 》
【1 BED 1 BATH】Size : 46.00 m² | Floor : 22
💸 SELL : ฿ 4.75 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Aspire Sathorn - Ratchapruek
- 4,750,000 (103,261 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2X-3X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
113 ประกาศเช่า
47 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์

ขาย คอนโด แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ มี skywalk ถึง BTS/MRT บางหว้า2 ห้องนอน35m2ชั้น 5฿2,790,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์ วิวสวย ชั้นสูง BTS-บางหว้า ปากคลองภาษีเจริญ เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพฯ CX-05836 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน48.26m2ชั้น 30฿3,390,000UPDATE !
P-148023 ต้องการขายคอนโด แอสปาย สาทร-ราชพฤกษ์ Ratchaphruek Rd, Pak Khlong Phasi Charoen, Phasi Charoen, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน48m2ชั้น 15฿3,500,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค2 ห้องนอน46m2ชั้น 10฿3,400,000UPDATE !
ขาย Aspire Sathorn Ratchapruek 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตารางเมตร1 ห้องนอน35m2ชั้น 27฿3,550,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค2 ห้องนอน46m2ชั้น 10฿3,400,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค1 ห้องนอน32m2ชั้น 29฿2,480,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค1 ห้องนอน25m2ชั้น 10฿2,000,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แอสปาย สาทร-ราชพฤกษ์ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค1 ห้องนอน25m2ชั้น 10฿2,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 151 ประกาศ