🔼🔽 AccomA 📩 Ashton Silom

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5637159

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔼🔽 AccomA 📩 Ashton Silom - รูปที่ 1/5
รูป 🔼🔽 AccomA 📩 Ashton Silom - รูปที่ 2/5
รูป 🔼🔽 AccomA 📩 Ashton Silom - รูปที่ 3/5
รูป 🔼🔽 AccomA 📩 Ashton Silom - รูปที่ 4/5
รูป 🔼🔽 AccomA 📩 Ashton Silom - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป

65,000/ เดือน

2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
55 ตร.ม.

แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

PROPERTY ID: AA35354
Accom Asia 🇹🇭 | Real Estate Agency in Bangkok, Thailand Since 2002

🏷️ ฿ 65,000 / Month
*** If youre interested in viewing the unit, please let us know. Our sales team is happy to assist you.

▶️ General Details:
✹Property Type: Condominium
✹Project Name: Ashton Silom
✹Bedroom(s)-Bathroom(s): 2 Bedroom(s) , 1 Bathroom(s)
✹Size: 55 sqm.
✹Location: Silom, Suriyawong, Bang Rak, Bangkok, 10500
✹Transportation: BTS Chong Nonsi ( 350 M.)

💥 Special Characters 💥

▶️ Unit Details:

▶️ Project Facilities:
BBQ Pits,Car Park,Garden,Finger or key card scan,Gym,Jacuzzi,Key Card Access to Building,Kid Pool,Minimart,Reading room,Playground,Sauna,Shared Swimming Pool,Steam,Wi-Fi

📢 ❗Please Note
Our listings are updated regularly, but the properties rented / sold out quickly.

📩 Message us now to confirm the latest status, and we’ll update you ASAP! 🏡✨
For More Info, Explore Alike, and Check Availability
Lets Connect:
Call: (+668) 1422-1412
Line@: @AccomAsia
WeChat: Accomasiath
Facebook page: accomasiath
Email: inquiry@accomasia.co.th

Accom Asia Co., Ltd

รายละเอียด

  • Ashton Silom
  • 65,000/ เดือน

  • โทรสอบถาม
  • โทรสอบถาม
  • 2 ห้องนอน
  • 0
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Silom

263 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Silom

145 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ แอชตัน สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 571 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.พณิชยการสีลม

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

โรบินสัน บางรัก

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

โรบินสัน สีลม

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

เซ็นทรัล สีลม

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ตลาดสวนพลู

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.เลิดสิน

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ล้ง 1919

3.3 กม.

BTS ศาลาแดง

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

BTS ช่องนนทรี

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

MRT สามย่าน

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.เลิดสิน

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Ashton Silom

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (263)
ยังไม่เจอประกาศ ในแอชตัน สีลมที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • The Parco Sathorn 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Parco Sathorn 2 bedrooms, for sale
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿18,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    118 ตร.ม.
  • Watermark Chaophraya River 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Watermark Chaophraya River 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿19,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    146 ตร.ม.
  • Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Magnolias Ratchadamri Boulevard 2 bedrooms, for sale
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    85 ตร.ม.
  • The Diplomat Sathorn 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Diplomat Sathorn 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿23,320,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    74.91 ตร.ม.
  • Saladaeng Residences 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Saladaeng Residences 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿27,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    101.3 ตร.ม.
  • The Reserve Sathorn 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Reserve Sathorn 2 bedrooms, for sale
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿30,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    83.95 ตร.ม.
  • Saladaeng One 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Saladaeng One 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿34,650,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    109.6 ตร.ม.
    ศาลาแดง วัน

    222 ประกาศ

  • The Residences at Sindhorn Kempinski Hotel Bangkok 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Residences at Sindhorn Kempinski Hotel Bangkok 2 bedrooms, for sale
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿34,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    143 ตร.ม.
  • The Ritz Carton Residences 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Ritz Carton Residences 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿46,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    133 ตร.ม.
  • Banyan Tree Residences Riverside Bangkok 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Banyan Tree Residences Riverside Bangkok 2 bedrooms, for sale
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿58,680,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    160.85 ตร.ม.
  • 98 Wireless 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    98 Wireless 2 bedrooms, for sale
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿109,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    132.57 ตร.ม.
  • The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿21,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88.14 ตร.ม.
  • Dusit Residences 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Dusit Residences 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿47,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    133.36 ตร.ม.
  • Anil Sathorn 12 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Anil Sathorn 12 2 bedrooms, for sale
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿17,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64.06 ตร.ม.
    อนิล สาทร 12

    104 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ แบงค็อก สาทร - ตากสิน
    เช่าคอนโด
    ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ แบงค็อก สาทร - ตากสิน
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    71.02 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย พรีเมียร์ เจริญนคร
    เช่าคอนโด
    ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย พรีเมียร์ เจริญนคร
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿24,500 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย เอลีท สุรวงศ์
    เช่าคอนโด
    ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย เอลีท สุรวงศ์
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87.5 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • P-114182 วิวเมืองสวย! ไอดีโอ โมบิ สาทร 2 นอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี 21,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397
    เช่าคอนโด
    P-114182 วิวเมืองสวย! ไอดีโอ โมบิ สาทร 2 นอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี 21,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿21,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    46 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • The Rajdamri 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    The Rajdamri 2 bedrooms, for rent
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿87,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    132 ตร.ม.
  • Baan Yen Akard Condominium 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    Baan Yen Akard Condominium 2 bedrooms, for rent
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    245 ตร.ม.
  • The Willows 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    The Willows 2 bedrooms, for rent
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    113 ตร.ม.
  • The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    166 ตร.ม.
  • Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    Hansar Rajdamri 2 bedrooms, for rent
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿85,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108 ตร.ม.
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by