#A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5721446

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 1/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 2/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 3/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 4/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 5/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 6/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 7/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 8/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 9/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 10/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 11/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 12/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 13/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 14/15
รูป #A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
4,110,000 (80,588 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.

โมทีฟ คอนโด 181 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124477 ✅ 17/1/69

ขายคอนโด Motif Condo

โมทีฟ คอนโด

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 10 ขนาด 51 ตรม. 

ราคาขาย 4.11 ล้านบาท

🗓️ พร้อมเข้าอยู่หลังวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2026 เป็นต้นไป

เฟอร์นิเจอร์ครบ

- แอร์ 3 ตัว

- เตียงนอนใหญ่ 1, เตียงเล็ก 1

- ตู้เสื้อผ้า 2 ตู้

- โต๊ะทำงาน 2 ตัว

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Motif Condo
  • 4,110,000 (80,588 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Motif Condo

181 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Motif Condo

27 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Motif Condo

12 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โมทีฟ คอนโด

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ
The Parkland Phetkasem - Thapra

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน