#A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5712715

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 1/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 2/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 3/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 4/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 5/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 6/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 7/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 8/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 9/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 10/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 11/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 12/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 13/14
รูป #A124454 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin  📲📢สอบถาม ld line @condoboy  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
7,000,000 (98,800 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
70.85 ตร.ม.

เดอะ แบงค็อก สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124454 ✅ 14/1/69

ขายคอนโด The Bangkok Sathorn - Taksin 

เดอะ แบงค็อก สาทร - ตากสิน

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

อาคาร B ชั้น 8 ขนาด 70.85 ตรม.

ราคาขาย 7 ล้านบาท 

– เฟอร์นิเจอร์ครบ (Fully Furnished) และเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่ทันที

ประกอบด้วย:

– ห้องรับแขก โซฟา / โต๊ะกลาง / โต๊ะวางทีวี และทีวี

– ห้องนอน ทั้ง 2 ห้อง บิวท์อิน ตู้เสื้อผ้า เตียง ฟูก 

– ห้องครัว บิ้วอิน / เครื่องชักผ้าขอบผ้า / ตู้เย็น / เตาไฟฟ้า / เครื่องดูดควัน / ไมโครเวฟ / แอร์ 3 ตัว(ห้องนั่งเล่น / ห้องนอน 2 ห้อง) / เครื่องทำน้ำอุ่น 2 ตัว (ห้องน้ำ 2 ห้อง)

ติดต่อ บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Bangkok Sathorn - Taksin
  • 7,000,000 (98,800 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70.85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร - ตากสิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

0.2 กม.