#A124429 ✅ 15/10/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5494769
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124429 ✅ 15/10/68
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
ชั้น 15 ขนาด 78.04 ตรม.
ราคาขาย 13 ล้านบาท ไม่รวมค่าโอน
✨ มุมมองสวย โล่ง โปร่ง ไม่อึดอัด
✨ Built-in ครบ ครัวจัดเต็ม + เตา + เครื่องดูดควัน พร้อม!
✨ ส่วนกลางครบ: สระว่ายน้ำ ซาวน่า ฟิตเนส
✨ พื้นที่กิจกรรมสำหรับปาร์ตี้หรือพักผ่อน
✨ รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง ตรวจและเก็บงานโดยช่างผู้เชี่ยวชาญ
✨ ราคาโดนใจกว่าตอนโครงการเปิดตัว แต่ได้สภาพห้องเหมือนใหม่
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 36 - 38
- 13,000,000 (166,581 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 78.04 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
407 ประกาศเช่า
236 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
🔥ดีลแรง!🔥 คอนโด 2 ห้องนอน ทำเลทองหล่อ 450 ม. ถึง BTS ทองหล่อ ราคาปรับลดเกือบล้าน - U17891962 ห้องนอน54.86m2ชั้น 7฿6,745,000UPDATE !
💥ลดราคาด่วน💥คอนโดเกรดเอ 1 ห้องนอน ทองหล่อ Rhythm สุขุมวิท 36-38 กรุงเทพ - U2681011 ห้องนอน32.96m2ชั้น 12฿4,550,000UPDATE !
คอนโดลงทุน Rhythm สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมรับค่าเช่า - U59749941 ห้องนอน33.27m2ชั้น 14฿4,918,000NEW !
#A124336 ✅ 10/10/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน54.86m2ชั้น 12฿7,900,000UPDATE !
#A124369 ✅ 11/11/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34m2ชั้น 10฿5,964,000UPDATE !
#SC13743 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน56m2ชั้น -฿13,890,000NEW !
🔥 Hot Unit! ห้องรีโนเวทใหม่ ชั้นสูง วิวสวย เฟอร์ครบ - RHYTHM Sukhumvit 36-38 ใกล้ BTS ทองหล่อ2 ห้องนอน54.86m2ชั้น 1x฿8,500,000UPDATE !
⚡Hot Deal! Best Price, RHYTHM Sukhumvit 36-38, near BTS Thong Lo2 ห้องนอน54.86m2ชั้น 1x฿7,900,000UPDATE !
RHYTHM SUKHUMVIT 36-38 for Sales, BTS Thonglor ขาย คอนโด ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 , 1b 1b พื้นที่ 34 ตารางเมตร, BTS ทองหล่อ, ทำเลทอง1 ห้องนอน34m2ชั้น 5-10฿4,700,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

2.4 กม.

2.1 กม.

5.8 กม.
0 กม.
3.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
2.6 กม.
0 กม.