#A124367 ✅ 11/11/68 ขายคอนโด Rhythm Asoke 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5566865
เข้าชม :
ริทึ่ม อโศก 2 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124367 ✅ 11/11/68
ขายคอนโด Rhythm Asoke 2
ริทึ่ม อโศก 2
รูปแบบห้อง สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 12 ขนาด 22.56 ตรม.
ราคาขาย 2.86 ล้านบาท
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Rhythm Asoke II
- 2,860,000 (126,773 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22.56 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
168 ประกาศเช่า
53 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม อโศก 2
ขายด่วน คอนโด 1 ห้องนอน Rhythm Asoke 2 ใกล้ MRT พระราม 9 ชั้นสูง ลงทุนคุ้ม - {U5928137}1 ห้องนอน28.17m2ชั้น 19฿2,745,000UPDATE !
ขายขาดทุน คอนโดราคาถูกสุดในโครงการ ริทึ่ม อโศก 2 Rhythm Asoke 2 ใกล้ MRT Rama 91 ห้องนอน22.5m2ชั้น 12฿2,890,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ริทึ่ม อโศก 2 อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ฟอร์จูน ทาวน์1 ห้องนอน27m2ชั้น 14฿2,700,000UPDATE !
💥ขายด่วน! Rhythm Asoke II ห้องกว้างราคาดี ทำเลทอง! Yeild ดี MRT พระราม 9 💎⭐1 ห้องนอน30.1m2ชั้น 25-30฿4,200,000UPDATE !
🏢คอนโดหรู Rhythm Asoke II ห้องกว้างเฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ | BTS พระราม 91 ห้องนอน30.41m2ชั้น 5-10฿3,390,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ริทึ่ม อโศก 2 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ฟอร์จูน ทาวน์1 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿3,990,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Rhythm Asoke II (ริทึ่ม อโศก 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C37591 ห้องนอน30.41m2ชั้น 9฿3,250,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Rhythm Asoke II (ริทึ่ม อโศก 2) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C102621 ห้องนอน22.5m2ชั้น 12฿2,860,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Rhythm Asoke II (ริทึ่ม อโศก 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C131421 ห้องนอน30m2ชั้น 24฿3,130,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ริทึ่ม อโศก 2 อาคาร 1 ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ ฟอร์จูน ทาวน์1 ห้องนอน27m2ชั้น 14฿2,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.1 กม.
3.2 กม.
4.2 กม.
3.4 กม.
5.5 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.