#A124295 ✅ 7/11/68 ขายคอนโด Riviera Condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5554444
เข้าชม :
ริเวียร่า อัพ ปากเกร็ด นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
#A124295 ✅ 7/11/68
ขายคอนโด Riviera Condominium
ริเวียร่า คอนโดมิเนียม
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
ชั้น 13 ขนาด 90 ตรม.
ราคาขาย 3.1 ล้านบาท
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Riviera up
- 3,100,000 (34,444 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 13
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 90 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปากเกร็ด นนทบุรี
35 ประกาศเช่า
8 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริเวียร่า อัพ
ขาย ริเวียร่า คอนโด ทำทอง ใจกลางเมือง ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางสะดวก2 ห้องนอน89m2ชั้น 18฿3,200,000UPDATE !
SC0454💛ขายโครงการ ริเวียร่า อัพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛2 ห้องนอน90m2ชั้น 13฿3,100,000UPDATE !
DL25120825 ขายคอนโด ริเวียร่า อัพ (Riviera up ) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน90m2ชั้น 13฿3,100,000UPDATE !
ราคาดีที่สุดในโซน !!! ขายคอนโด ริเวียร่า เมืองทองธานี ( Riviera Condominium Muang Thong ) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 85.63 ตร.ม. ชั้น 28 วิวทะเลสาบสุดสายตา2 ห้องนอน85.63m2ชั้น 28฿1,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด Riviera เมืองทองธานี ห้องใหญ่ 118 ตร.ม. ชั้น 28 วิวทะเลสาบ ใกล้ MRT สายสีชมพู3 ห้องนอน118m2ชั้น 28฿5,500,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริเวียร่า อัพ คอนโดมิเนียม เมืองทองธานี ใน บ้านใหม่ (ID 1430622)2 ห้องนอน90m2ชั้น 13฿3,100,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ
ขายคอนโด Double Lake Condominiumมีคอนโดขาย 10 ประกาศ

0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
4.3 กม.
5.2 กม.
5.3 กม.
2.7 กม.
4.1 กม.
3.9 กม.
11.3 กม.
5.5 กม.
4.8 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
5.2 กม.
0 กม.
5.5 กม.
4.8 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง