#A124280 ✅ 4/1/69 ขายคอนโด Life One Wireless 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5686385
เข้าชม :
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124280 ✅ 4/1/69
ขายคอนโด Life One Wireless
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 24 ขนาด 35 ตรม.
ราคาขาย 6.9 ล้านบาท (รวมค่าคอม 3% ค่าภาษี ส่วนค่าโอน 50/50)
- ชั้นสูง วิวสุขุมวิท
- เครื่องใช้ไฟฟ้ามาตรฐาน ทีวี เครื่องปรับอากาศ ตู้เย็น เครื่องซักอบผ้า ไมโครเวฟ
- ที่นอน โซฟา โต๊ะกินข้าว
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Life One Wireless
- 6,900,000 (197,143 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
967 ประกาศเช่า
221 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ถูกสุดในตึก !!! Life one wireless ห้องใหญ่พิเศษ หัวมุม ตรงข้ามบันไดหนีไฟ1 ห้องนอน38m2ชั้น 19฿5,990,000UPDATE !

#SC13378 📌 ขาย | 🟦🟨ไลฟ์ วัน ไวร์เลส🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน34m2ชั้น 28฿6,500,000UPDATE !
#SC13651 📌 ขาย | 🟦🟨ไลฟ์ วัน ไวร์เลส🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน35m2ชั้น 5฿5,190,000UPDATE !
#SC12979 📌 ขาย | 🟦🟨ไลฟ์ วัน ไวร์เลส🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน28.44m2ชั้น 12฿5,490,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1540501)2 ห้องนอน63m2ชั้น 40฿17,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2893988)2 ห้องนอน63.21m2ชั้น 14฿14,500,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2259671)2 ห้องนอน45m2ชั้น 20฿9,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 817739)2 ห้องนอน63m2ชั้น 39฿17,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 848101)2 ห้องนอน63m2ชั้น 15฿13,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 1,062 ประกาศ
ขายคอนโด Noble Ploenchitมีคอนโดขาย 406 ประกาศ

2 กม.

2.3 กม.
3.2 กม.
5.6 กม.
4 กม.
5.1 กม.
2.3 กม.
4.1 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
3.7 กม.
2.3 กม.
3 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.1 กม.
4 กม.
3.8 กม.
4 กม.
3.5 กม.
2.4 กม.
4.1 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.