#A12425 ✅ 26/4/69 ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6000275

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #A12425 ✅ 26/4/69  ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,890,000 (67,500 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A12425 ✅ 26/4/69

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81 

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 7 ขนาด 28 ตรม. 

ราคาขาย 1.89 ล้านบาท

 ทิศตะวันออก ไม่ร้อนค่ะ

- Yale digital door lock 

- มีโต๊ะทำงาน พร้อมเก้าอี้ 

- โซฟา index พร้อมโต๊ะกลาง

โต๊ะชุดทานข้าว 2 ที่นั่ง

ตู้เก็บของ

- ครัวปิดพร้อมชุดครัว starmark เครื่องใช้ไฟฟ้ามีไมโครเวฟ sumsung และตู้เย็น 2 ประตู LG ค่ะ

- แอร์ daikin inverter 2 ตัว 

- ที่นอน 5 ฟุต ยี่ห้อ Slumberland

- ตู้เสื้อผ้าแบบ walk-in กระจกทั้งบาน

- ห้องน้ำแยกส่วนแห้ง-ส่วนเปียก พร้อมที่ทำน้ำอุ่น MEX

- เครื่องซักผ้าฝาบน sharp 8kg

- มีระเบียงพร้อมราวตากผ้า ติดตาข่ายกันนกมาทำรังเรียบร้อยค่ะ

- จ่ายค่าส่วนกลางถึงเดือนมิถุนายน 2028

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/zh3jVBJjeaXqzmfj8

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Regent Home Sukhumvit 81
  • 1,890,000 (67,500 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส สุขุมวิท 77
The Base Sukhumvit 77

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
Lumpini Ville Sukhumvit 77