#A124249 ✅ 5/5/69 ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6029917

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124249 ✅ 5/5/69  ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
12,000,000 (206,897 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.

อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124249 ✅ 5/5/69

ขายคอนโด Inter Lux Premier Sukhumvit 13

อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ

ชั้น 7 ขนาด 58 ตรม.

ราคาขาย 12 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า / Fully Furnished with Appliances

✅ เตียงควีนไซส์ / Queen Bed

✅ แอร์ 3 เครื่อง / 3 Air Conditioners

✅ ตู้เย็น / Refrigerator

✅ ไมโครเวฟ / Microwave

✅ เครื่องซักผ้า / Washing Machine

✅ เตาไฟฟ้า / Cooking Stove

✅ เครื่องดูดควัน / Cooker Hood

แผนที่ 

https://maps.app.goo.gl/YSHJfqZvwM8v3Wr6A

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Inter Lux Premier Sukhumvit 13
  • 12,000,000 (206,897 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Inter Lux Premier Sukhumvit 13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.5 กม.