#A124241 ✅ 6/10/68 ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5474416

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124241 ✅ 6/10/68  ขายคอนโด Ratchawipa Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
1,350,000 (38,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.

รัชวิภาเพลส จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124241 ✅ 6/10/68

ขายคอนโด Ratchawipa Place 

รัชวิภาเพลส

รูปแบบห้อง สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 6 ขนาด 35 ตรม. ห้องเลขที่ 40/52

ราคาขาย 1.35 ล้านบาท

(เลี้ยงสัตว์ได้)

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Ratchawipa Place
  • 1,350,000 (38,571 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ratchawipa Place

4 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
Lumpini Place Ratchayothin

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัชวิภา
U Delight Ratchavibha

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

5.1 กม.

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค รัชโยธิน
Supalai Park Ratchayothin

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

ตลาดประชานิเวศน์ 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที