#A124200 ✅ 30/1/69 ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5755931

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/16
รูป #A124200 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด Grand Park View 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,635,000 (130,821 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
35.43 ตร.ม.

แกรนด์ พาร์ค วิว วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124200 ✅ 30/1/69

ขายคอนโด Grand Park View 

แกรนด์ พาร์ค วิว

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 27 ขนาด 35.43 ตรม.

ราคาขาย 4,635,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (ทีวี / ตู้เย็น / แอร์ / เครื่องซักผ้า / เตาไฟฟ้า / ไมโครเวฟ / กลอนประตูดิจิทัล)

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Grand Park View
  • 4,635,000 (130,821 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Grand Park View

195 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Grand Park View

47 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แกรนด์ พาร์ค วิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 676 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ ไลน์ อโศก - รัชดา
The LINE Asoke - Ratchada

1.6 กม.