#A124185 ✅ 3/4/69 ขายคอนโด Happy Condo Ladprao 101📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5947162
เข้าชม :
แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101 วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124185 ✅ 3/4/69
ขายคอนโด Happy Condo Ladprao 101
แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
ชั้น 4 ขนาด 62 ตรม.
ราคาขาย 2.99 ล้านบาท
จองวันนี้ ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน รวมคอม 4%
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/kMp3nVVUHudirbCYA
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Happy Condo Ladprao 101
- 2,990,000 (48,226 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
88 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101
ขายด่วน แฮปปี้คอนโด ลาดพร้าว101 2 ห้องนอน ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ ฟรีค่าโอน!! 【นัดชมด่วน 080-9364926】2 ห้องนอน63m2ชั้น 3฿2,750,000
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน38m2ชั้น 3฿2,000,000UPDATE !
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร G ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน28m2ชั้น 2฿1,300,000UPDATE !
R159 🐾 คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ Happy Condo Ladprao 101 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101 ราคาพิเศษเพียง 2.39 ล้านบาท1 ห้องนอน37.49m2ชั้น 4฿2,390,000UPDATE !
R184 🔥ขายด่วน Happy Condo ลาดพร้าว 101 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ 62 ตร.ม ใกล้ MRT ลาดพร้าว เพียง 2.99 ล้านบาท2 ห้องนอน62.3m2ชั้น 4฿2,990,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅โครงการ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101 Happy Condo Ladprao 101 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 1012 ห้องนอน62.3m2ชั้น 4฿3,000,000UPDATE !
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ราคาดี ผ่อนเริ่มต้นเบาๆ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว101 Happy Condo Ladprao 101 เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ลาดพร้าว 1011 ห้องนอน36.9m2ชั้น 4฿1,950,000UPDATE !
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร G ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ2 ห้องนอน64m2ชั้น 5฿2,990,000UPDATE !
ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร H ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ2 ห้องนอน62m2ชั้น 4฿2,990,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แฮปปี้ ลาดพร้าว 101 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ1 ห้องนอน43m2ชั้น 5฿2,260,000UPDATE !