#A124134 ✅ 30/4/69 ขายคอนโด Noble Reveal 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6015767

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #A124134 ✅ 30/4/69  ขายคอนโด Noble Reveal  📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
9,500,000 (150,794 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
63 ตร.ม.

โนเบิล รีวิล วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124134 ✅ 30/4/69

ขายคอนโด Noble Reveal 

โนเบิล รีวิล

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน plus, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 27 ขนาด 63 ตรม.

ราคาขาย 9.5 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/oZnYDpSvPeYkfC9R6

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Noble Reveal
  • 9,500,000 (150,794 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Reveal

387 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Reveal

182 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีวิล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย