A036536 Hampton Thonglor 10
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6066047
เข้าชม :
แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Hampton Thonglor 10
Bedroom : 3 Bed
Bathroom : 3
Area size : 164 sqm
Selling Price : 32,000,000
Reference ID : A036536
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Hampton Thonglor 10
- 32,000,000 (195,122 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 5
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 164 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
66 ประกาศเช่า
34 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10
🔥ขาย Hampton Thonglor 10 ห้องสวย ราคาดี ทำเลทองหล่อ น่าอยู่มาก I Code DS1946 Line : @Dstay2 ห้องนอน90.15m2ชั้น 20+฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2155585)3 ห้องนอน164m2ชั้น High Floor฿30,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ แฮมป์ตัน ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292423)2 ห้องนอน68.4m2ชั้น 9฿27,125,749UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2369442)3 ห้องนอน162m2ชั้น <10฿24,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ แฮมป์ตัน ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292415)1 ห้องนอน50.7m2ชั้น 9฿20,235,502UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2753854)1 ห้องนอน90.15m2ชั้น 20฿14,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2742572)3 ห้องนอน164m2ชั้น 15฿32,000,000UPDATE !
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2839854)6 ห้องนอน425.29m2ชั้น 25฿79,000,000UPDATE !
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327170)4 ห้องนอน232m2ชั้น 10+฿46,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ แฮมป์ตัน ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292409)1 ห้องนอน41.7m2ชั้น 9฿18,305,587UPDATE !
ขาย💫 Rare Item‼️ คอนโดหรูใจกลางทองหล่อ ห้องใหญ่ ราคาดีแบบนี้มีไม่บ่อย! MD-250848472 ห้องนอน90.15m2ชั้น 15-20฿14,490,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Hampton Thonglor 10 พร้อมโอน 🔥MD-260288062 ห้องนอน90.15m2ชั้น 15-20฿14,900,000UPDATE !