A035510 True Thonglor
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065599
เข้าชม :
ทรู ทองหล่อ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : True Thonglor
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 66.11 sqm
Selling Price : 5,590,000
Reference ID : A035510
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Thru Thonglor
- 5,590,000 (84,556 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 21
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 66.11 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
245 ประกาศเช่า
59 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ทรู ทองหล่อ
📍Special deal!📍 ขายคอนโด ทรู ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ2 ห้องนอน67m2ชั้น 26฿5,500,000UPDATE !
🔥2นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม ชั้นสูงสุด30+ วิวดีมาก ลงทุนหรืออยู่เองก็สุดคุ้ม บนทำเลดีใกล้ MRTเพชรบุรี @ Thru Thonglor2 ห้องนอน67m2ชั้น xx฿7,700,000UPDATE !
✅Special price!✅ ขายคอนโด ทรู ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ2 ห้องนอน67m2ชั้น 26฿5,500,000UPDATE !
💰Price update!💰 ขายคอนโด ทรู ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ2 ห้องนอน67m2ชั้น 26฿5,500,000UPDATE !
🔥2.99 MB 1นอน ห้องกว้าง แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม วิวเมือง ลงทุนสุดคุ้ม บนทำเลดีๆใกล้ MRTเพชรบุรี @ Thru Thonglor1 ห้องนอน31m2ชั้น xx฿2,990,000UPDATE !

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ทรูทองหล่อ BTS-ทองหล่อ บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-129643 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน31.78m2ชั้น 6฿2,100,000UPDATE !
ขายคอนโด Thru Thonglor (ทรู ทองหล่อ) ชั้นสูง 2 ห้องนอน ห้องมุม ตกแต่งครบพร้อมอยู่ (SW002169)2 ห้องนอน67m2ชั้น 26฿6,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchadaมีคอนโดขาย 92 ประกาศ

2.5 กม.

4.3 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
4.7 กม.
7.1 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
0 กม.
4.5 กม.
4.9 กม.
3.7 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.4 กม.