A034163 Lumpini Mega city Bangna
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005707
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา บางพลี สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Lumpini Mega city Bangna
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 40.22 sqm
Selling Price : 2,750,000
Reference ID : A034163
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Lumpini Mega city Bangna
- 2,750,000 (68,374 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40.22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลี สมุทรปราการ
83 ประกาศเช่า
72 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เมกะ ซิตี้ บางนา
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 24฿1,800,000NEW !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา2 ห้องนอน45m2ชั้น 10฿2,650,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 24฿1,800,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา 22.76 ตร.ม ชั้น 21 วิวโล่ง รีโนเวทใหม่ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ใกล้เมกาบางนา1 ห้องนอน23m2ชั้น 21฿1,299,000UPDATE !
P-95138 วิวเมืองสวย! ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา ใกล้ Central Plaza บางนา 1 ห้องนอน ราคาดี! | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 25฿1,800,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร E ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน26m2ชั้น 24฿1,800,000NEW !
ขายคอนโด ลุมพินี เมกะซิตี้ บางนา อาคาร C ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 27.02 ตรม ใกล้ ห้าง Mega บางนา1 ห้องนอน27.02m2ชั้น 10฿1,390,000UPDATE !