A034123 The Tree Privata
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005512
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
เดอะทรี พริวาต้า บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : The Tree Privata
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 27.54 sqm
Selling Price : 1,999,900
Reference ID : A034123
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Tree Privata
- 1,999,900 (72,618 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
4 ประกาศเช่า
7 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะทรี พริวาต้า
🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน27.3m2ชั้น 4฿1,950,000UPDATE !
#b4673 13/3/69 ขายคอนโด The Tree Privata เกียกกาย 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน27.3m2ชั้น 4฿1,950,000UPDATE !
ขาย คอนโด The Tree Privata เกียกกาย (ตึก D ชั้น 4 พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า)1 ห้องนอน27.3m2ชั้น 4฿1,850,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Interchangeมีคอนโดขาย 97 ประกาศ

3.5 กม.
5.8 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
2.8 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
3.2 กม.
3.3 กม.
3.9 กม.
3.5 กม.
2.1 กม.
4.1 กม.
6.9 กม.
6.3 กม.
6.4 กม.
6.9 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
5.1 กม.
0 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
3.2 กม.
5.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Tree Privata
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[P-40087] ขาย ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น 2.74M | 1 นอน 31 ตรม. ชั้น 20 วิวเมือง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250825/6iJRiNJFXafgpwad96Q4.jpg?width=486&height=360)

![[ขายด่วน! ติดผู้เช่าถึง เม.ย. 69] P-116361 เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ | ชั้น 27 ตึก A | ใกล้ MRT | [2.75ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260323/v8F8ptUaUfGwcTJnz3XL.jpg?width=486&height=360)