A034068 Anna Condo Ladprao 101
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6003411
เข้าชม :
แอนนา คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 101 แยก 50 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Anna Condo Ladprao 101
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 26 sqm
Selling Price : 1,080,000
Reference ID : A034068
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Anna Condominium Ladprao 101 Yaek 50
- 1,080,000 (41,538 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
AAN2_173_1 ขายคอนโด นว ลิฟวิ่ง นวมินทร์ 75 ( MRT อินทรารักษ์ ) 064 665 46661 ห้องนอน26m2ชั้น 8฿1,509,585UPDATE !
BP00600 ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค นวมินทร์-ศรีบูรพา ชั้น 3 แขวง คลองกุ่ม เขต บึงกุ่ม จังหวัด กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน23m2ชั้น 3฿909,000UPDATE !
#SC13337 📌 ขาย | 🟦🟨แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน43m2ชั้น 5฿2,250,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 30.78 ตร.ม. แอนนา คอนโดมิเนียม นวมินทร์ 85 เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 943,00030.78m2ชั้น -฿1,262,000UPDATE !
[PB336]🚩ขายคอนโด The Cube Loft Ladprao 107 (เดอะคิวบ์ ลอฟท์ ลาดพร้าว 107) ห้องสวย เฟอร์ครบ 🏡 ซอย ลาดพร้าว107 (เข้าซอยมา250เมตร)1 ห้องนอน25.75m2ชั้น 8฿2,250,000UPDATE !
P-1377🌈ลุมพินีแฮปปี้แลนด์ 🌈เพียง 1.09 ล้าน 🌈ห้องแต่งใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ผ่อนเพียงเดือนละ 4,XXX 🌈*0659174222*🌈1 ห้องนอน25m2ชั้น 7฿1,090,000UPDATE !
ขายดาว์น 1นอน ไซส์ใหญ่ ราคดีมาก วิวเมือง คอนโดใหม่ ส่วนกลางจัดเต็ม ทำเลดีมาก อยู่บนถนนประดิษฐ์มนูธรรม ใกล้ Central East Ville @ Noble Create1 ห้องนอน39.1m2ชั้น xx฿5,466,000UPDATE !
ขายคอนโด พลัม คอนโด ลาดพร้าว 101 อาคาร H ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ1 ห้องนอน22m2ชั้น 3฿960,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์ อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ แฮปปี้แลนด์เซ็นเตอร์1 ห้องนอน27m2ชั้น 6฿1,390,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ยูนีค เอกมัย-รามอินทรา 10842421 ห้องนอน38m2ชั้น 2฿3,720,000UPDATE !