A033725 A space Asoke - Ratchada
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005802
เข้าชม :
ประกาศนี้ไม่มีรูป
เอ สเปซ อโศก - รัชดา ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : A space Asoke - Ratchada
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 48.3 sqm
Selling Price : 3,249,000
Reference ID : A033725
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- A Space Asoke - Ratchada
- 3,249,000 (67,267 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 48.3 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
90 ประกาศเช่า
110 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ อโศก - รัชดา
เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada2 ห้องนอน52.1m2ชั้น 4฿3,200,000
🎉 ขายคอนโด เอ สเปซ อโศก-รัชดา อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน35m2ชั้น 4฿2,490,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ อโศก-รัชดา อาคาร G ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 24 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน24m2ชั้น 3฿1,890,000UPDATE !
ขาย A space อโศก-รัชดา อาคาร A เอาใจสาย INTROVERT!!🔛 ✔️ขอพื้นที่สงบ เงียบๆๆ ✔️อยู่กับตัวเอง1 ห้องนอน31m2ชั้น 5฿1,990,000UPDATE !
BBee030526 ขายคอนโดเอ สเปซ อโศก-รัชดา A Space Asoke - Ratchada1 ห้องนอน24.6m2ชั้น 3฿1,890,000UPDATE !
🔥2.55MB 1นอน ห้องแต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม ราคาสุดคุ้ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9,เซ็นทรัลพระราม 9 @ A Space Asoke - Ratchada1 ห้องนอน35.74m2ชั้น xx฿2,555,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2111869)2 ห้องนอน52.62m2ชั้น 9฿3,550,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2683479)1 ห้องนอน48m2ชั้น 1฿3,490,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 422263)1 ห้องนอน33.42m2ชั้น 12฿3,880,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2703750)1 ห้องนอน48m2ชั้น 1฿3,490,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2850455)1 ห้องนอน35.5m2ชั้น 4฿3,490,000NEW !