A033479 Chewathai Interchange

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6004474

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033479 Chewathai Interchange - รูปที่ 1/5
รูป A033479 Chewathai Interchange - รูปที่ 2/5
รูป A033479 Chewathai Interchange - รูปที่ 3/5
รูป A033479 Chewathai Interchange - รูปที่ 4/5
รูป A033479 Chewathai Interchange - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,199,000 (116,923 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
27.36 ตร.ม.

ชีวาทัย อินเตอร์เชนจ์ 254 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Chewathai Interchange
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 27.36 sqm
Selling Price : 3,199,000
Reference ID : A033479

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Chewathai Interchange
  • 3,199,000 (116,923 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Chewathai Interchange

254 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชีวาทัย อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์