A033424 Wynn Condo Phaholyothin 52
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6003683
เข้าชม :
วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 สายไหม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Wynn Condo Phaholyothin 52
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 24 sqm
Selling Price : 1,500,000
Reference ID : A033424
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Wynn Condo Phahon Yothin 52
- 1,500,000 (62,500 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
13 ประกาศเช่า
15 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52
คอนโดมิเนียม 45.84 ตร.ม. วินน์ พหลโยธิน 52 เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร 2.4M45.84m2ชั้น -฿3,209,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่1 ห้องนอน26m2ชั้น 8฿2,300,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่1 ห้องนอน23m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่1 ห้องนอน23m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่1 ห้องนอน26m2ชั้น 8฿2,300,000NEW !
🔺 ขายคอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่1 ห้องนอน23m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C สะพานใหม่1 ห้องนอน23m2ชั้น 6฿1,650,000UPDATE !
SC0410💛ขายโครงการ วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน27.8m2ชั้น 3฿1,999,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️เจ้าของขายขาดทุน ✅ คอนโด วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน27.8m2ชั้น 1-5฿1,790,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 ใน คลองถนน (ID 2590283)2 ห้องนอน53.98m2ชั้น 5฿3,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วินน์ คอนโด พหลโยธิน 52 ใน คลองถนน (ID 2837972)1 ห้องนอน24m2ชั้น -฿1,800,000UPDATE !