A033286 Dcon Prime Rattanathibet

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6003956

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 1/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 2/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 3/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 4/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 5/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 6/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 7/8
รูป A033286 Dcon Prime Rattanathibet - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,950,000 (59,816 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
32.6 ตร.ม.

ดีคอน ไพร์ม รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Dcon Prime Rattanathibet
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 32.6 sqm
Selling Price : 1,950,000
Reference ID : A033286

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Dcon Prime Rattanathibet
  • 1,950,000 (59,816 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอน ไพร์ม รัตนาธิเบศร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์
dcondo Rattanathibet

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เจ้าพระยา
Rich Park @ Chaophraya

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์