A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6003590

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 1/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 2/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 3/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 4/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 5/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 6/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 7/8
รูป A033252 Deco Condo Sukhumvit 70/5 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,380,000 (51,111 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.

เดคโค่ คอนโดมิเนียม บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Deco Condo Sukhumvit 70/5
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 27 sqm
Selling Price : 1,380,000
Reference ID : A033252

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Deco Condominium
  • 1,380,000 (51,111 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Deco Condominium

4 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Deco Condominium

12 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดคโค่ คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
UNiO Sukhumvit 72

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.6 กม.

BTS แบริ่ง

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Deco Condominium

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (12)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดคโค่ คอนโดมิเนียมที่ใช่สำหรับคุณ?