📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5208985

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 1/7
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 2/7
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 3/7
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 4/7
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 5/7
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 6/7
รูป 📲@556ryccg 🌇Duplex 3 ห้องนอน 180 ตรม ชั้น25-26 Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24 ใกล้BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
35,500,000 (197,222 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
180 ตร.ม.

ไบร์ท สุขุมวิท 24 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌇ขาย Duplex Bright Sukhumvit24 | ไบร์ท สุขุมวิท24

ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์, อุทยานเบญจสิริ, สวนเบญจกิติ

ขนาด : 180 ตรม  ชั้น : 25-26

ประเภทห้อง : Duplex 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำ

แถมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน

✨ขาย 35.5 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, ห้องแอโรบิค/ห้องโยคะ, Kid's room, Sky garden, สนามเด็กเล่น

🚎Shuttle service to BTS

-----------------------------------------

list no. TA7138

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line Official: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดพร้อมพงษ์ #คอนโดสุขุมวิท #คอนโดพระราม4 #คอนโดอโศก #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดพร้อมพงษ์ #ขายคอนโดสุขุมวิท #ขายคอนโดพระราม4 #ขายคอนโดอโศก #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #PhromPhong #Sukhumvit #Rama 4 #Asoke #BrightSukhumvit24 #ไบร์ทสุขุมวิท24

รายละเอียด

  • Bright Sukhumvit 24
  • 35,500,000 (197,222 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 25-26
  • ตะวันตก
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 180 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Bright Sukhumvit 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Bright Sukhumvit 24

332 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

0.5 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 623 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.2 กม.

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที