2BED | Bangkok Garden Condo (บางกอก การ์เด้น นราธิวาส 24)
ให้เช่า
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6050065
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
37,000/ เดือน
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
104 ตร.ม.
บางกอก การ์เด้น ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌✨ 2BED | Bangkok Garden Condo (บางกอก การ์เด้น นราธิวาส 24) 💸 ค่าเช่า 37,000 บาท/เดือน
(รวมค่าส่วนกลางและที่จอดรถ | สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี)
🏡 รายละเอียดห้อง
• 2 Bedroom 2 Bathroom
• ขนาด 104 ตร.ม.
🚪 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
เงื่อนไขเข้าอยู่
• ชำระล่วงหน้า 1 เดือน
• เงินประกัน 2 เดือน
ติดต่อ
📞 080-976-8545, 095-051-9992 (Agent)
💬 Line ID : @402muzza (มี@)
🔗 เพิ่มเพื่อน Line คลิกที่นี่ https://lin.ee/pLvoPFP
รับฝาก-ซื้อ-ขาย-เช่าคอนโด สนใจทักมาได้นะคะ
#tfscondo
#bangkokgardencondo
รายละเอียด
- Bangkok Garden
37,000/ เดือน
- 11/05/2026
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ห้องนอน
- -
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 104 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ประกาศเช่า Bangkok Garden
56 ประกาศเช่า
ประกาศขาย Bangkok Garden
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ บางกอก การ์เด้น
#A124397 ✅ 12/11/68 ให้เช่า Bangkok Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน100m2ชั้น 15฿40,000/เดือนUPDATE !
#A12416 ✅ 23/9/68 ให้เช่า Bangkok Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน100m2ชั้น 15฿42,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด Bangkok Garden, 2+ห้องนอน, รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง บิ้วอินท์สวยมาก เฟอร์ครบพร้อมอยู่, Line ID: @ppagent2 ห้องนอน115m2ชั้น x฿45,000/เดือนUPDATE !
🔥 เช่าด่วน !! Bangkok Garden, 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องนั่งเล่นกว้าง, ชั้นสูง 17++, ห้องหายาก!!🔥Code C20260400027 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣3 ห้องนอน95m2ชั้น 17++฿75,000/เดือนUPDATE !
#SC13093 📌 ให้เช่า | 🟦🟨บางกอก การ์เด้น🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨3 ห้องนอน95m2ชั้น 17฿75,000/เดือนUPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 469799)2 ห้องนอน100m2ชั้น 13฿37,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก การ์เด้น ใน ช่องนนทรี (ID 2817578)2 ห้องนอน100m2ชั้น 13฿38,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn
มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ
ขายคอนโด Fuse Chan - Sathornมีคอนโดขาย 88 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
3.6 กม.
รร.เซนต์เทเรซ่า
3.8 กม.
รร.อัสสัมชัญพณิชยการ
3.2 กม.
รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์
3.8 กม.
รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม
3.9 กม.
วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์
3.5 กม.
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ
2.5 กม.
วิทยาลัยเซนต์หลุยส์
3.2 กม.
ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ
2.2 กม.
เทสโก้โลตัส บางปะกอก
7.9 กม.
โฮมโปร พระราม 3
2.7 กม.
เขตยานนาวา
0 กม.
สีลม สาธร
0 กม.
ล้ง 1919
6.6 กม.
ถนนจันทน์
0 กม.
ถนนพระราม 3
0 กม.
ถนนสาธุประดิษฐ์
0 กม.
รพ.เซนต์หลุยส์
3.5 กม.
รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม
3.6 กม.
รพ.บีเอ็นเอช
3.6 กม.
รพ.เซนต์หลุยส์
3.5 กม.
รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม
3.6 กม.
รพ.บีเอ็นเอช
3.6 กม.