2 นอน 2 น้ำ มีอ่าง ห้องสวย บนทำเลดีๆ มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ที่คอนโด Vtara Sukhumvit 36 / ขายคอนโด
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4172565
เข้าชม :
วีธารา สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36 (วีธารา สุขุมวิท 36) ใจกลางเมือง ทำเลดี BTS ทองหล่อ 850 ม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำ
- 50.54 ตร.ม.
- วิวเมือง
- ตึก A
- เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม เข้าอยู่
- มีเครื่องดูดควัน ทำอาหารได้
- มีรถรับ - ส่ง BTS ทองหล่อ
- ใกล้ BTS ทองหล่อ 850 ม.
** เรายินดีบริการ Live สด Video ห้องที่ท่านสนใจ โดยไม่ต้องมาดูด้วยตนเอง เพียงแค่นัดเวลากับเรา
https://bit.ly/3rrti1r
รหัสทรัพย์ : C200812016
Serve Service Solution
For more information :
T : (66) 2 252 9955
M : (66) 87 696 8665
LINE : @ServePM (สนใจเช่าซื้อ คลิ๊กลิ้งค์ได้เลยค่ะ https://bit.ly/3fVKGCk)
WeChat : Servepm
สนใจซื้อคอนโด ขายคอนโด เช่าคอนโด หรือดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติมที่ https://bit.ly/3LdKRXE
ให้เรา Serve Service Solution ผู้เชี่ยวชาญด้านอสังหาริมทรัพย์ ดูแลคุณ
#คอนโดให้เช่า #คอนโดสุขุมวิท #ให้เช่าคอนโด
#BTSทองหล่อ
รายละเอียด
- Vtara Sukhumvit 36
- 7,500,000 (148,397 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 6
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 50.54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
185 ประกาศเช่า
119 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วีธารา สุขุมวิท 36
2 นอน มีอ่าง ห้องสวย ทำเลดี มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ใกล้เพียง 850 ม. ที่คอนโด Vtara Sukhumvit 36 / ขายคอนโด2 ห้องนอน65.42m2ชั้น 1฿9,000,000UPDATE !
🔥3.35 MB🔥 - 1 นอน มีอ่าง ห้องสวย ทำเลดี มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ใกล้เพียง 850 ม. ที่คอนโด Vtara Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน29.08m2ชั้น 6฿3,350,000UPDATE !
1 นอน มีอ่าง ห้องสวย ทำเลดี มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ เพียง 850 ม. ที่คอนโด Vtara Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน45.54m2ชั้น 4฿6,490,000UPDATE !
2 นอน มีอ่าง ห้องสวย 58.25 ตร.ม. ทำเลดี มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ใกล้เพียง 850 ม. ที่คอนโด Vtara Sukhumvit 36 / ขายคอนโด2 ห้องนอน58.25m2ชั้น 7฿7,500,000UPDATE !
🔥4.85 MB🔥 - 1 นอน มีอ่าง ห้องสวย ทำเลดี มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ใกล้เพียง 850 ม. ที่คอนโด Vtara Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน35.92m2ชั้น 5฿4,850,000UPDATE !
DL26040275 ขายคอนโด วีธารา สุขุมวิท 36 (Vtara Sukhumvit 36) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน65.28m2ชั้น 7฿8,350,000UPDATE !
DL26040805 ขายคอนโด วีธารา สุขุมวิท 36 (Vtara Sukhumvit 36) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน65.28m2ชั้น 7฿8,350,000UPDATE !
ขายคอนโด VTARA Sukhumvit 36 | 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลทองสุขุมวิท-ทองหล่อ2 ห้องนอน65.28m2ชั้น 7฿8,350,000UPDATE !

ขายด่วนลดราคาแล้ว คอนโด 1 นอน ใกล้ทองหล่อ | โครงการโลว์ไรส์ | ห้องมุม คุ้มค่า - U17559501 ห้องนอน35.92m2ชั้น 6฿4,850,000UPDATE !
ขายถูก Vtara สุขุมวิท 36 วีธารา สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ 30 ตรม. แต่งสวย1 ห้องนอน29m2ชั้น 8฿3,890,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.

2 กม.
5.4 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2 กม.
2.3 กม.
4.3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
3.1 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Vtara Sukhumvit 36
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)