2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5455705

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 1/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 2/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 3/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 4/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 5/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 6/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 7/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 8/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 9/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 10/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 11/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 12/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 13/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 14/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 15/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 16/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 17/18
รูป 2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & King Power/ Rent & Sale-Rhythm Rangnam - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
14,300,000 (224,843 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 25
63.6 ตร.ม.

ริธึ่ม รางน้ำ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property Code : C240331036
Condo For Rent & Condo For Sale Rhythm Rangnam Good Location Next to BTS Victory Monument 100 m. & BTS Phaya Thai 600 m.
- 2 Beds 2 Baths
- 63.6 sq.m.
- High Fl. 20+
- City View / East Side
- Fully furnished with Electric stove, Hood
- High Ceiling 2.6 m.
- Next to BTS Victory Monument Station 100 m. & BTS Phaya Thai Station 600 m.
- Close to Pullman Bangkok King Power, The Victory Residences Hotel, Center One, Century, Rajavithi Hospital

** View the property via live video. Just let us know and we will set up a live video for you.

#Condo For Rent in Bangkok
#Condo For Sale in Bangkok
ให้เช่าและขายคอนโด Rhythm Rangnam (ริธึ่ม รางน้ำ) ทำเลดี ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ 100 ม. และ BTS พญาไท 600 ม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- 63.6 ตร.ม.
- ชั้นสูง 20+
- วิวเมือง / ทิศตะวันออก
- เฟอร์นิเจอร์พร้อม เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
- มีเตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน ทำอาหารได้
- เพดานสูง 2.6 ม.
- ติด BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ 100 ม. และ ใกล้ BTS พญาไท 600 ม.
- ใกล้ รร. พลูแมน คิง พาวเวอร์, รร. เดอะ วิกตอรี่ เรสซิเด้นซ์ , ห้าง เซ็นเตอร์ วัน, เซ็นจูรี่, รพ. ราชวิถี

** เรายินดีบริการ Live สด Video ห้องที่ท่านสนใจ โดยไม่ต้องมาดูด้วยตนเอง เพียงแค่นัดเวลากับเรา

#คอนโดให้เช่า #คอนโดอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ #ให้เช่าคอนโด
#คอนโดขาย #คอนโดอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ #ขายคอนโด
https://www.serve.co.th/Home/PropertyDetail?invID=C240331036
เรายินดีบริการ Live สดภาพ Video ของห้องที่ท่านสนใจ
โดยท่านไม่ต้องมาดูด้วยตนเอง เพียงแค่นัดเวลากับเรา
สนใจซื้อคอนโด ขายคอนโด เช่าคอนโด
ให้เรา Serve Service Solution ผู้เชี่ยวชาญด้านอสังหาริมทรัพย์ ดูแลคุณ
Serve Service Solution
For more information:
T : (66) 2 252 9955
M: (66) 87 696 8665
LINE: @ServePM
WeChat ID: servepm

รายละเอียด

  • Rhythm Rangnam
  • 14,300,000 (224,843 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 25
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Rhythm Rangnam

193 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Rhythm Rangnam

109 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม รางน้ำ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
THE LINE Ratchathewi

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว พญาไท
IDEO Q Phayathai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ม.มหิดล เขตพญาไท

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.ศรีอยุธยา

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รร.พญาไท

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รร.อำนวยศิลป์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.พระมงกุฎเกล้า

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.พญาไท 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.พญาไท 1

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รพ.สงฆ์

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน ม.มหิดล

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.เดชา

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.รามาธิบดี

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

พันธุ์ทิพย์ พลาซ่า

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

อนุสาวรีย์ชัยฯ

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

สนามเป้า

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประตูน้ำ

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ล้ง 1919

5.3 กม.

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

BTS พญาไท

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รพ.พระมงกุฎเกล้า

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.พญาไท 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.พญาไท 1

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รพ.สงฆ์

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน ม.มหิดล

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.เดชา

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.รามาธิบดี

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Rangnam

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (109)
ยังไม่เจอประกาศ ในริธึ่ม รางน้ำที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ขายคอนโด
    คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,048,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72.28 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 2 Bed 2 Bath  87 Sqm  Sukhumvit City Resort
    ขายคอนโด
    2 Bed 2 Bath 87 Sqm Sukhumvit City Resort
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿10,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ขายคอนโด
    เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,200,000
    2 นอน
    2 น้ำ
    52.1 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 1 ห้องนอน 33 ตรม. เอ สเปซ ไอดี อโศก-รัชดา โซน พระราม 9 ขาย 2.8ล.
    ขายคอนโด
    1 ห้องนอน 33 ตรม. เอ สเปซ ไอดี อโศก-รัชดา โซน พระราม 9 ขาย 2.8ล.
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿2,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    33 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ขายขาดทุนด่วน!!! ถูกที่สุดในตึก Noble Around Ari 44 ตรม.
    ขายคอนโด
    ขายขาดทุนด่วน!!! ถูกที่สุดในตึก Noble Around Ari 44 ตรม.
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿8,490,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    44.2 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1315242)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1315242)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿22,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80.31 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • Supalai Elite Phayathai 2นอน ห้องใหม่ กว้าง 106ตรม เพียง 11.5 ล้าน พร้อมเข้าอยู่
    ขายคอนโด
    Supalai Elite Phayathai 2นอน ห้องใหม่ กว้าง 106ตรม เพียง 11.5 ล้าน พร้อมเข้าอยู่
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿11,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    106 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • 🏙️The Oleander Sukhumvit 11 for Sale, (BTS Ploenchit, MRT Petchaburi)   (ขายคอนโด เดอะ โอเลียนเดอร์, BTS Ploenchit, MRT Petchaburi)  2b 2b
    ขายคอนโด
    🏙️The Oleander Sukhumvit 11 for Sale, (BTS Ploenchit, MRT Petchaburi) (ขายคอนโด เดอะ โอเลียนเดอร์, BTS Ploenchit, MRT Petchaburi) 2b 2b
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿15,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    125 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2381218)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2381218)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿7,560,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    51.5 ตร.ม.
    ชั้น 6
    คลาส สยาม

    66 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2096370)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2096370)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿10,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา หลังสวน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 738882)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เออร์บานา หลังสวน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 738882)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    81 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2748236)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2748236)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿18,040,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนเนอร์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2393503)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนเนอร์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2393503)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿17,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    50.1 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Super Deal! "Ideo Q Phayathai" ติดบีทีเอสพญาไท 2 Bedrooms 2 Bathrooms 70 Sq.m ราคาดีสุดๆ เพียงแค่ 37,000 บาท/เดือนเท่านั้น
    เช่าคอนโด
    Super Deal! "Ideo Q Phayathai" ติดบีทีเอสพญาไท 2 Bedrooms 2 Bathrooms 70 Sq.m ราคาดีสุดๆ เพียงแค่ 37,000 บาท/เดือนเท่านั้น
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿37,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • 47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    เช่าคอนโด
    47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿26,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47 ตร.ม.
    ชั้น 26
  •  เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879
    เช่าคอนโด
    เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿34,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 38
  • ให้เช่า Noble Around Ari 44 ตรม บิ้วอินสวยทั้งห้อง เพียง 33,000!
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า Noble Around Ari 44 ตรม บิ้วอินสวยทั้งห้อง เพียง 33,000!
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    44 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี 5613812
    เช่าคอนโด
    คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี 5613812
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿62,500 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส 641862
    เช่าคอนโด
    คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส 641862
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2934174)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2934174)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80.14 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • 🛑LINE ID: @cutecondo🛑 55,000 IDEO Q VICTORY ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID: @cutecondo🛑 55,000 IDEO Q VICTORY ว่าง✅ ตอบไว
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    71 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Band sindhorn 180,000 2beds ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Band sindhorn 180,000 2beds ว่าง✅ ตอบไว
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿180,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    126 ตร.ม.
    บ้านสินธร

    64 ประกาศ

  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2 นอน บ้านกลางกรุง สยามปทุมวัน 35,000 ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2 นอน บ้านกลางกรุง สยามปทุมวัน 35,000 ว่าง✅ ตอบไว
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2BEDS ATHENEE  RESIDNECE 120K ว่าง✅ ตอบไว
    เช่าคอนโด
    🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 2BEDS ATHENEE RESIDNECE 120K ว่าง✅ ตอบไว
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    140 ตร.ม.
    ชั้น 37
  •  🟢For Rent🟢Ideo Q Ratchathewi (ไอดีโอ คิว ราชเทวี)📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) MK05
    เช่าคอนโด
    🟢For Rent🟢Ideo Q Ratchathewi (ไอดีโอ คิว ราชเทวี)📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) MK05
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    50.5 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Na Vara Residence BTS ชิดลม
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน Na Vara Residence BTS ชิดลม
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    74.5 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2912587)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2912587)
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    48 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by